simpleSAMLphp User Precreation (7.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr
