simpleSAMLphp User Precreation (7.x-1.0-alpha1) - en to is translation catalogue (5 entries)

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Username
is: Notendanafn

en: Cancel
is: Hætta við

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Add user
is: Bæta við notanda
