SimpleTest (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (64 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Group
ta: குழுமம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Line
ta: வரி

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Browser
ta: உலவி

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: -n/a-
ta: -இ/ல-

en: Any
ta: ஏதும்

en: About
ta: பற்றி

en: Pass
ta: வெற்றி

en: Fail
ta: தோல்வி

en: No test results to display.
ta: எந்த சோதனை முடிவுகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Created permissions: @perms
ta: உருவாக்கப்பட்ட அனுமதிகள்: @perms

en: Invalid permission %permission.
ta: சரியில்லாத அனுமதி %permission.

en: Username field found.
ta: பயனர் பெயர் புலம் கிடைக்கிறது.

en: Password field found.
ta: கடவுச்சொல் புலம் கிடைக்கிறது.

en: !method @url returned @status (!length).
ta: !method @url தந்தது @status (!length).

en: Tests
ta: சோதனைகள்

en: Run tests
ta: சோதனைகளை ஓடவிடு

en: No tests to display.
ta: எந்த சோதனைகளும் காட்டுவதற்கில்லை.

en: @pass, @fail, and @exception
ta: @pass, @fail, மற்றும் @exception

en: No test(s) selected.
ta: எந்த சோதனைகளும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: 1 pass | @count passes
ta[0]: 1 வெற்றி
ta[1]: @count வெற்றிகள்

en: 1 fail | @count fails
ta[0]: 1 தோல்வி
ta[1]: @count தோல்விகள்

en: User %name successfully logged in.
ta: பயனர் %name வெற்றிகரமாக உள்நுழைந்தார்.

en: "@text" found
ta: "@text" கிடைத்தது

en: "@text" not found
ta: "@text" கிடைக்கவில்லை

en: @pass, @fail, @exception, and @debug
ta: @pass, @fail, @exception, மற்றும் @debug

en: Removed 1 test result. | Removed @count test results.
ta[0]: 1 சோதனை முடிவு நீக்கப்பட்டது.
ta[1]: @count சோதனை முடிவுகள் நீக்கப்பட்டன.

en: Test result
ta: சோதனை முடிவு

en: View result of tests.
ta: சோதனைகளின் முடிவுகளை காண்க

en: Value @value is NULL.
ta: @value-ன் மதிப்பு NULL.

en: Value @value is not NULL.
ta: @value-ன் மதிப்பு NULL இல்லை.

en: Running tests
ta: சோதனைகள் ஓட்டப்படுகிறது

en: Administer tests
ta: சோதனைகளை நிர்வகி

en: 1 e-mail was sent during this test. | @count e-mails were sent during this test.
ta[0]: சோதனையின் போது 1 மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது.
ta[1]: சோதனையின் போது @count மின்னஞ்சல்கள் அனுப்பப்பட்டது.

en: %type: !message in %function (line %line of %file).
ta: %type: %function ல் !message (%file ல் வரி %line).
