SimpleTest (7.x-2.1) - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Group
te: సమూహం

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Test
te: పరీక్ష

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Unknown
te: తెలియని

en: General
te: సాధారణ

en: Role
te: పాత్ర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Browser
te: విహారిణి

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Results
te: ఫలితాలు

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: @pass, @fail, and @exception
te: @pass, @fail, మరియు @exception

en: 1 fail | @count fails
te[0]: 1 వైఫల్యం
te[1]: @count వైఫల్యాలు

en: "@text" not found
te: "@text" దొరకలేదు

en: @pass, @fail, @exception, and @debug
te: @pass, @fail, @exception, మరియు @debug

en: %type: !message in %function (line %line of %file).
te: %type: %function (%file దస్త్రంలో %lineవ పంక్తి) లో !message.
