SimpleTest (7.x-2.1) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Status
cy: Statws

en: E-mail
cy: E-bost

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: List
cy: Rhestr

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: General
cy: Cyffredinol

en: Method
cy: Dull

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Testing
cy: Profi
