SimpleViews (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: Path
fil: Landas

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?
