SimpleViews (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: edit
ta: மாற்று

en: Path
ta: பாதை

en: Display
ta: காட்சி

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Oldest first
ta: பழையது முதல்
