Simple Views Field (7.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Display
vi: Hiển thị

en: All
vi: Tất cả

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Desc
vi: Giảm dần

en: group
vi: nhóm

en: Table
vi: Bảng

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Sort criteria
vi: Các tiêu chuẩn sắp xếp

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Use pager
vi: Dùng bộ phân trang

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
