Simplified Social share (7.x-2.5) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
