Simplify (7.x-3.2) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Contact settings
ta: தொடர்பு அமைவுகள்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Hide
ta: மறை

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Administrative overlay
ta: மேலாண்மை மேற்பரப்பு
