Simplify Node Add (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Notification settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்
