Simpliste (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Footer message
ta: கீழ்ப்பட்டித் தகவல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
