Simpliste (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Home
vi: Nhà

en: Pages
vi: Trang

en: Content
vi: Nội dung

en: Development
vi: Phát triển

en: Comments
vi: Bình luận

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Footer message
vi: Thông điệp phần chân

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Send
vi: Gửi

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Featured
vi: Tính năng

en: Search this site
vi: Tìm site này

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Secondary menu
vi: Trình đơn phụ

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
