Simpliste (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Home
cy: Hafan

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Help
cy: Cymorth

en: Footer message
cy: Neges troedyn

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Send
cy: Anfon

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Search this site
cy: Chwilio'r safle yma
