SimplyHired (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (29 entries)

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: All
cy: I gyd

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Location
cy: Lleoliad

en: Company
cy: Cwmni

en: Brazil
cy: Brasil

en: Japan
cy: Siapan

en: Portugal
cy: Portiwgal

en: Germany
cy: yr Almaen

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Argentina
cy: yr Ariannin

en: Australia
cy: Awstralia

en: Austria
cy: Awstria

en: Belgium
cy: Gwlad Belg

en: China
cy: Tseina

en: France
cy: Ffrainc

en: Ireland
cy: Iwerddon

en: Italy
cy: yr Eidal

en: Mexico
cy: Mecsico

en: Netherlands
cy: yr Iseldiroedd

en: Russia
cy: Rwsia

en: South Africa
cy: De Affrica

en: Spain
cy: Sbaen

en: Switzerland
cy: y Swisdir

en: United Kingdom
cy: Deyrnas Unedig

en: United States
cy: Unol Daleithiau

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: South Korea
cy: De Corea

en: Select
cy: Dewis
