SimplyHired (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: All
fil: Lahat

en: Germany
fil: Alemanya

en: France
fil: Pransya

en: United Kingdom
fil: Nagkakaisang Kaharian

en: United States
fil: Estados Unidos

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta
