SimplyHired (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: All
ta: எல்லா

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Location
ta: இடம்

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Canada
ta: கனடா

en: China
ta: சைனா

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: India
ta: இந்தியா

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: Source
ta: மூலம்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: South Korea
ta: தென்கொரியா

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Any
ta: ஏதும்

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக
