Sirv (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Key
fil: Susi
