Sirv (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Host
ta: புரவலன்

en: Original image
ta: அசல் படம்

en: Key
ta: சாவி

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Linked to file
ta: கோப்புடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை
