Sirv (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: view
vi: xem

en: File
vi: Tập tin

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: Original image
vi: Hình ảnh gốc

en: Key
vi: Khóa

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Linked to file
vi: Liên kết tới tệp tin

en: Nothing
vi: Không có gì
