Site Audit (7.x-2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Development
vi: Phát triển

en: Type
vi: Kiểu

en: Enabled
vi: Bật

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: None
vi: Không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Updates
vi: Cập nhật

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: User
vi: Người dùng

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Roles
vi: Vai trò

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Severity
vi: Mức độ

en: Count
vi: Số lượng

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Line
vi: Dòng

en: Caching
vi: Bộ nhớ đệm

en: State
vi: Bang

en: Code
vi: Mã

en: Role
vi: Vai trò

en: Class
vi: Lớp

en: Users
vi: Người dùng

en: Minimum cache lifetime
vi: Thời gian đệm tối thiểu

en: Rows
vi: Số dòng

en: Info
vi: Thông tin

en: Last run
vi: Lần chạy trước

en: Missing
vi: Bị mất

en: Running
vi: Đang chạy

en: Reason
vi: Lí do

en: Information
vi: Thông tin

en: Global
vi: Chung

en: Pass
vi: Đạt

en: Disabled modules
vi: Các module đã tắt

en: Block caching is inactive because you have enabled modules defining content access restrictions.
vi: Việc lưu thông tin khối vào bộ nhớ đệm đang được bỏ qua, vì bạn đã bật các module phân quyền truy cập các nội dung trên hệ thống.

en: Expiration of cached pages
vi: Thời gian lưu trữ trang tới hạn
