Site Disclaimer (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Continue
cy: Parhau

en: This field is required.
cy: Mae'r maes yma'n ofynnol.

en: The settings have not been saved because of the errors.
cy: Nid yw'r gosodiadau wedi eu cadw oherwydd y gwallau.
