Site map (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: None
vi: Không có

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Frequently Asked Questions
vi: Câu hỏi thường gặp

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Site map
vi: Sơ đồ trang web

en: CSS settings
vi: Thiết lập CSS

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Site map message
vi: Thông báo về sơ đồ trang

en: Define a message to be displayed above the site map.
vi: Đặt các thông báo hiển thị phía trên sơ đồ trang.

en: Site map content
vi: Nội dung sơ đồ trang

en: Show front page
vi: Hiện trang chủ

en: When enabled, this option will include the front page in the site map.
vi: Chọn để thêm trang chủ vào trong sơ đồ trang.

en: Show active blog authors
vi: Hiện các tác giả blog thường gặp

en: When enabled, this option will show the 10 most active blog authors.
vi: Chọn để hiển thị 10 tác giả hay tham gia vào trang nhất.

en: Books to include in the site map
vi: Thêm các sách vào sơ đồ trang

en: Menus to include in the site map
vi: Thêm các trình đơn vào trong sơ đồ trang

en: Show FAQ content
vi: Hiện nội dung trên trang FAQ

en: When enabled, this option will include the content from the FAQ module in the site map.
vi: Chọn để thêm nội dung ở trang Câu hỏi thường gặp vào trong sơ đồ trang.

en: Categories to include in the site map
vi: Thêm các phân loại vào trong sơ đồ trang

en: Categories settings
vi: Thiết lập cho phân loại

en: Show books expanded
vi: Mở rộng cấu trúc sách

en: When enabled, this option will show all children pages for each book.
vi: Chọn để trình bày tất cả các trang con cho mỗi sách trên sơ đồ trang.

en: Show node counts by categories
vi: Hiện số nội dung đối với mỗi phân loại

en: When enabled, this option will show the number of nodes in each taxonomy term.
vi: Chọn để hiện số mục nội dung cho mỗi chuyên mục phân loại.

en: Categories depth
vi: Độ sâu dò tìm đối với phân loại

en: RSS settings
vi: Thiết lập RSS

en: Include RSS links
vi: Thêm các liên kết RSS

en: When enabled, this option will show links to the RSS feeds for each category and blog.
vi: Chọn để hiện các liên kết tới nguồn cấp tin RSS của phân loại, blog và bài viết.

en: RSS feed depth
vi: Số cấp RSS

en: Specify how many subcategories should be included in the RSS feed. Enter "all" to include all subcategories or "0" to include no subcategories.
vi: Chọn số lượng RSS cấp con sẽ hiển thị lên trên sơ đồ trang. Nhập "all" để hiển thị tất cả các cấp con, hoặc "0" để bỏ qua chúng.

en: Control what should be displayed on the site map.
vi: Thiết lập thông tin sẽ hiển thị trên sơ đồ trang web.

en: Display a site map with RSS feeds.
vi: Hiện sơ đồ trang kèm theo các nguồn cấp tin RSS.

en: Syndicate (site map)
vi: Lấy tin RSS (sơ đồ trang)

en: Syndicate
vi: Lấy tin RSS

en: Syndicate content
vi: Nguồn tin nội dung

en: Syndicate comments
vi: Nguồn tin bình luận

en: Front page of %sn
vi: Trang chính của %sn

en: Blogs
vi: Blog

en: Community blog and recent blog authors at %sn.
vi: Các bài viết và tác giả blog mới trên %sn.

en: All blogs
vi: Tất cả blog

en: Audio content
vi: Âm thanh

en: Video content
vi: Nội dung video

en: Books
vi: Sách

en: Books at %sn.
vi: Các sách trên %sn.

en: Display a site map.
vi: Hiện sơ đồ trang.

en: Do not include site map CSS file
vi: Đừng thêm vào tệp CSS có sẵn của sơ đồ trang

en: If you don't want to load the included CSS file you can check this box.
vi: Chọn để không nạp tệp CSS đi kèm

en: Category count threshold
vi: Số lượng nội dung tối thiểu

en: Forum count threshold
vi: Số lượng bài viết trên diễn đàn tối thiểu

en: RSS feed for front page
vi: Lấy tin RSS cho trang chính

en: The RSS feed for the front page, default is rss.xml.
vi: Lấy tin RSS cho trang chủ, mặc định là rss.xml.

en: Include on the right side
vi: Thêm vào phía bên phải

en: Include on the left side
vi: Thêm vào phía bên trái

en: Link to a content RSS feed
vi: Liên kết tới RSS của nội dung

en: Link to a comment RSS feed
vi: Liên kết tới RSS của bình luận

en: Legend:
vi: Chú giải:

en: Page title that will be used on the <a href="@link">site map page</a>.
vi: Tiêu đề của trang <a href="@link">sơ đồ trang web</a>.

en: Only show categories whose node counts are greater than this threshold. Set to -1 to disable.
vi: Lọc bớt các phân loại chứa ít nội dung hơn giá trị này. Đặt là -1 để không lọc bớt.

en: Only show forums whose node counts are greater than this threshold. Set to -1 to disable.
vi: Lọc bớt các chủ đề chứa ít bài viết hơn giá trị này. Đặt là -1 để không lọc bớt.

en: View published site map
vi: Xem các sơ đồ trang đã công bố

en: <a href="@url">@name's blog</a> (@num_items)
vi: <a href="@url">Blog của @name</a> (@num bài viết)

en: Successfully upgraded site map message format setting.
vi: Đã cập nhật định dạng của các thông báo trên sơ đồ trang.

en: Site map title
vi: Tiêu đề của sơ đồ trang
