Site Notice (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Roles
fil: Mga papel
