Site Notice (7.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: view
ta: பார்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Link
ta: சுட்டி

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது
