Site Notice (7.x-1.0-beta5) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: view
ta: நோக்குக

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக
