Site Notice (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: enable
te: చేతనం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: view
te: వీక్షించు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Link
te: లింకు

en: edit
te: మార్చు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Roles
te: పాత్రలు
