Site Status Message (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Success
vi: Thành công

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Display options
vi: Các tùy chọn trình bày

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Information
vi: Thông tin

en: About
vi: Giới thiệu

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Message Type
vi: Kiểu thông điệp
