Site Test (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: Tests
vi: Các phép thử

en: Run tests
vi: Kích hoạt các phép thử

en: Clean test environment
vi: Dọn dẹp môi trường thử nghiệm

en: Remove tables with the prefix "simpletest" and temporary directories that are left over from tests that crashed. This is intended for developers when creating tests.
vi: Xóa các bảng với tiếp đầu ngữ "simpletest" và các thư mục tạm còn bỏ sót sau khi phép thử thất bại. Tính năng này được thiết kế cho các lập trình viên khi tạo các phép thử.

en: Clean environment
vi: Dọn dẹp môi trường

en: Select the test(s) or test group(s) you would like to run, and click <em>Run tests</em>.
vi: Chọn các phép thử bạn muốn kích hoạt và nhấn <em>Thử nghiệm</em>.

en: 1 e-mail was sent during this test. | @count e-mails were sent during this test.
vi[0]: Một e-mail đã được gửi trong quá trình kiểm tra.
vi[1]: @count e-mail đã được gửi trong quá trình kiểm tra.
