SiteCatalyst (7.x-1.0-beta2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Value
cy: Gwerth

en: Name
cy: Enw

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Advanced
cy: Uwch

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.
