Sitename By Path (7.x-1.0) - en to is translation catalogue (8 entries)

en: Delete
is: Eyða

en: Cancel
is: Hætta við

en: Edit
is: Breyta

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: Update
is: Uppfæra

en: Add
is: Bæta við

en: Path
is: Slóð

en: Add item
is: Bæta við hluta
