Sitename By Path (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Path
fil: Landas

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay
