Sitename By Path (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Path
ml: വഴി
