Site Notes (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: All
fil: Lahat

en: View user profile.
fil: Tingnan ang profile.

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
