Sizzle (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Width
ta: அகலம்

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: or
ta: அல்லது

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Add Link
ta: இணைப்பு சேர்க்க
