Skinr (7.x-2.0-alpha1) - en to th translation catalogue (62 entries)

en: Title
th: หัวข้อ

en: Pages
th: หน้า

en: Save configuration
th: บันทึกค่า

en: Reset to defaults
th: กลับไปใช้ค่าเริ่มต้น

en: enabled
th: เปิดใช้งานแล้ว

en: enable
th: เปิดใช้งาน

en: delete
th: ลบ

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: content
th: เนื้อหา

en: Type
th: ประเภท

en: List
th: ดูลิสต์

en: disabled
th: ปิดใช้งาน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Enable
th: เปิดใช้

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Content types
th: ชนิดเนื้อหา

en: Version
th: รุ่น

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: edit
th: แก้ไข

en: Import
th: นำเข้า

en: Export
th: ส่งออก

en: Save
th: บันทึก

en: Update
th: ปรับปรุง

en: Add
th: เพิ่ม

en: Theme
th: แบบเว็บไซต์

en: theme
th: ธีม

en: type
th: ชนิด

en: Configure
th: ตั้งค่า

en: status
th: สถานะ

en: Are you sure you want to delete %title?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการลบ %title?

en: Update options
th: ตัวเลือกในการปรับปรุง

en: Advanced
th: ขั้นสูง

en: General
th: ทั่วไป

en: Visibility settings
th: ตั้งค่าการแสดงผล

en: Operation
th: การปฏิบัติการ

en: Delete rule
th: ลบกฎ

en: No items selected.
th: ยังไม่มีรายการที่เลือก

en: The update has been performed.
th: ปรับปรุงสำเร็จ

en: Source
th: แหล่งที่มา

en: Undo
th: เลิกทำ

en: any
th: ใดๆ

en: Processing
th: กำลังดำเนินการ

en: Show block for specific roles
th: แสดงบล็อคให้กับผู้ใช้ระดับต่อไปนี้

en: Show block on specific pages
th: แสดงบล็อคในหน้าที่กำหนด

en: The update has encountered an error.
th: การอัพเดตพบปัญหา

en: Show only items where
th: แสดงเฉพาะเนื้อหาที่

en: Edit rule
th: แก้ไขกฎ

en: Save rule
th: บันทึกกฎ

en: Rule type
th: ชนิดของกฎ

en: An error occurred and processing did not complete.
th: เกิดข้อผิดพลาดบางประการและไม่สามารถดำเนินการให้เสร็จสมบูรณ์ได้

en: Not restricted
th: ไม่จำกัด

en: All pages except those listed
th: ทุกหน้ายกเว้นในรายการ

en: Only the listed pages
th: เฉพาะหน้าที่อยู่ในรายการ

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
th: กำหนดหน้าโดยใช้ path ของหน้านั้นๆ และให้กรอกบรรทัดละ path ใช้เครื่องหมาย '*' สำหรับ path ใดๆ เช่น ถ้า path ของหน้าบล็อก คือ %blog ให้ใช้ %block-* สำหรับบล็อกส่วนตัวใดๆ ถ้าต้องการใช้หน้าแรก ให้กรอก %frong

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
th: หน้าใดๆ ที่คำสั่ง PHP นี้ส่งค่า <code>TRUE</code> กลับมา (ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น)

en: Pages or PHP code
th: หน้าใดๆ หรือ คำสั่ง PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
th: ถ้าเลือกใช้คำสั่ง PHP ให้พิมพ์คำสั่ง PHP ระหว่าง %php และพึงระลึกเสมอว่า การใช้คำสั่ง PHP ที่ไม่ถูกต้อง อ่านทำให้เว็บไซต์ไม่สามารถใช้งานได้

en: Not customizable
th: ไม่สามารถปรับเปลี่ยนได้

en: Restricted to certain pages
th: จำกัดให้เฉพาะบางหน้า
