Skinr (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (89 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Reset to defaults
vi: Trả về mặc định

en: enabled
vi: bật

en: enable
vi: bật

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: content
vi: nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Delete group
vi: Xoá nhóm

en: Enable
vi: Bật

en: Enabled
vi: Bật

en: unknown
vi: không rõ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Version
vi: Phiên bản

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Layout
vi: Bố cục

en: theme
vi: Giao diện

en: type
vi: loại

en: Configure
vi: Cấu hình

en: status
vi: trạng thái

en: Update options
vi: Các tùy chọn cập nhật

en: Done
vi: Xong

en: Page
vi: Trang

en: Filter
vi: Lọc

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Add a condition
vi: Thêm điều kiện

en: Normal
vi: Bình thường

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: General
vi: Tổng quát

en: group
vi: nhóm

en: CSS classes
vi: Lớp CSS

en: module
vi: môđun

en: Add group
vi: Thêm nhóm

en: Operation
vi: Thao tác

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: The update has been performed.
vi: Quá trình cập nhật đã được thực hiện.

en: Source
vi: Nguồn

en: Refine
vi: Sàng lọc

en: Undo
vi: Khôi phục

en: Revert
vi: Trở lại

en: any
vi: bất kì

en: revert
vi: trở lại

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: disable
vi: tắt

en: Storage
vi: Bộ lưu trữ

en: The update has encountered an error.
vi: Cập nhật gặp lỗi.

en: 1 item successfully processed: | @count items successfully processed:
vi[0]: 1 mục đã được xử lý:

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Show only items where
vi: Chỉ hiển thị các mục có

en: Element
vi: Phần tử

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: An error occurred and processing did not complete.
vi: Có lỗi xảy ra và việc xử lý chưa hoàn thành.

en: Library
vi: Thư viện

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Trigger the activation of this context
vi: Các điều kiện để Kích hoạt các phản ứng định nghĩa trong ngữ cảnh này

en: Not customizable
vi: Người dùng không được phép tùy chỉnh

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: Require all conditions
vi: Tất cả các điều kiện phải được thỏa mãn

en: and where %property is %value
vi: và thuộc tính %property bằng %value

en: where %property is %value
vi: thuộc tính %property bằng %value

en: and where
vi: và
