Skinr (7.x-2.0) - en to te translation catalogue (51 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: enable
te: చేతనం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: content
te: విషయం

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Delete group
te: సమూహాన్ని తొలిగించు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: unknown
te: తెలియని

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Version
te: సంచిక

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: default
te: అప్రమేయం

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Theme
te: అలంకారం

en: theme
te: అలంకారం

en: type
te: రకము

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: status
te: స్థితి

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Page
te: పేజీ

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: Group name
te: గుంపు పేరు

en: General
te: సాధారణ

en: Source
te: మూలం

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం
