Sky (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Help
fil: Tulong

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Site slogan
fil: Sawikain ng sityo

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
