Sky (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
