Sky (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Links
vi: Các liên kết

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Background
vi: Nền

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Site slogan
vi: Khẩu hiệu của hệ thống

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Red
vi: Đỏ

en: Color scheme
vi: Phối màu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Page Top
vi: Đầu trang

en: Page Bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai

en: Foreground
vi: Cảnh gần
