Sky (7.x-1.5) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Links
te: లంకెలు

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Site slogan
te: సైటు నినాదం

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి
