Sky (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Block Title
ta: தொகுதி தலைப்பு

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: None
ta: இல்லை

en: none
ta: இல்லை

en: Help
ta: உதவி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Text
ta: உரை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Dots
ta: புள்ளிகள்
