Sky (7.x-3.0) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: Links
vi: Các liên kết

en: None
vi: Không có

en: Center
vi: Giữa

en: none
vi: không có

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Text
vi: Văn bản

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Site name
vi: Tên website

en: Site slogan
vi: Khẩu hiệu của hệ thống

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Collapsible
vi: Có thể thu gọn

en: Right
vi: Phải

en: Red
vi: Đỏ

en: Grid
vi: Lưới

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Sidebar first
vi: Sidebar đầu tiên

en: Menu Bar
vi: Thanh trình đơn

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Sidebar second
vi: Sidebar thứ hai

en: Footer background
vi: Màu nền phần chân
