Sky field file (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: File
vi: Tập tin

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Display
vi: Hiển thị

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: original
vi: gốc

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Image styles
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.
