Slack (7.x-1.7) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Message
vi: Thông điệp

en: Image
vi: Ảnh

en: Snippets
vi: Đoạn lệnh

en: Text
vi: Văn bản

en: hours
vi: giờ

en: Fields
vi: Các trường

en: General
vi: Tổng quát

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Color
vi: Màu sắc

en: months
vi: tháng

en: minutes
vi: phút

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: File types
vi: Kiểu tệp tin

en: years
vi: năm

en: Send message
vi: Gửi thông điệp

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Image files
vi: Nhập tập tin
