Slovak Drupal Installation Profile (7.x-1.3) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Available updates
te: అందుబాటులో ఉన్న తాజాకరణలు

en: Languages
te: భాషలు

en: warning
te: హెచ్చరిక

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: file system
te: ఫైలు వ్యవస్థ

en: ok
te: సరే

en: Translation updates
te: అనువాద తాజాకరణలు

en: Set up translations
te: అనువాదాల అమర్పు

en: The string has been saved.
te: వాక్యం దాచబడింది.

en: The language selected for import is not supported.
te: దిగుమతికి ఎంచుకున్న భాషకి సహకారం లేదు.

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: Disabled themes
te: అచేతన అలంకారాలు

en: Local files only.
te: స్థానిక దస్త్రాలు మాత్రమే.

en: No information
te: సమాచారం లేదు
