Slovak Drupal Installation Profile (7.x-2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (401 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: context
ta: சூழல்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Last Post
ta: கடைசி பதிவு

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: footer
ta: கால்ப்பட்டி

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Block title
ta: தொகுதித் தலைப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: root
ta: மூலம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Core
ta: கருவம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Picture
ta: படம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: The name of the menu.
ta: வகைப்பட்டியின் பெயர்

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
ta: விருப்பதேர்வு. பட்டியில், அதிக எடைகொண்ட பொருட்கள் தாழ்ந்தும் மெல்லிய பொருட்கள் உயர்ந்தும் காணப்படும்.

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Submit @name
ta: @name ஐ சமர்ப்பி

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Site slogan
ta: தளத்திற்கான முழக்க வாசகம்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Available updates
ta: கிடைக்கும் நிகழ்நிலைகள்

en: Up to date
ta: நிகழ்நாள் வரை

en: Update available
ta: மேம்படுத்தல் கிடைக்கிறது

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Vocabulary ID
ta: வகைப்பாட்டு குறி

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Last login
ta: கடைசியாக நுழைந்தது

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Mode
ta: முறை

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Month
ta: மாதம்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: node
ta: கணு

en: General
ta: பொது

en: Recent posts
ta: கடைசியான பதிவுகள்

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: am
ta: முப

en: pm
ta: பிப

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: String
ta: சொல்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Recent comments
ta: சமீபத்தைய பின்னூட்டங்கள்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Term description
ta: வகைப்பாட்டு விபரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: reply
ta: பதில்எழுது

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Show
ta: காட்டு

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: Edit term
ta: வகையை மாற்று

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Your search yielded no results
ta: தங்கள் தேடல் எம்முடிவுகளையும் தரவில்லை

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Empty
ta: காலி

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: People
ta: நபர்கள்

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: open
ta: திற

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Forums
ta: உரையாடல்கள்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
ta: உங்களது PHP தரவேற்ற அனுமதிக்கும் அதிகபட்ச கோப்பின் அளவு %size.

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Unformatted
ta: வடிவமைப்பில்லாதது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: New comments
ta: புதிய கருத்துகள்

en: image
ta: படம்

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Line break converter
ta: வரி முறிப்பு மாற்றி

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Above
ta: மேலே

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: file system
ta: கோப்பு கட்டமைப்பு

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: ok
ta: சரி

en: Context
ta: சூழல்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Print
ta: பதிப்பு

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Check for updates
ta: மேம்படுத்தலுக்கு சோதிக்கவும்

en: No update data available
ta: நிகழ்நிலை தகவல் இல்லை

en: Node count
ta: முனை எண்ணிக்கை

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: Or
ta: அல்லது

en: About
ta: பற்றி

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: and
ta: மற்றும்

en: field
ta: புலம்

en: The translation import failed, because the file %filename could not be read.
ta: கோப்பு %filename  படிக்க முடியாததால்  மொழிபெயர்ப்பு  இறக்குமதி  தோல்வியுற்றது

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: "msgstr" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் %line வரியில் அது இல்லை.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid_plural" was expected but not found on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் ஒரு பிழை: "msgid_plural" எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் வரி %line இல் அது காணப்படவில்லை.

en: The translation file %filename contains a syntax error on line %line.
ta: மொழிபெயர்த்தக் கோப்பு %filename இல் வரி %line இல் ஒரு சொற்றொடர் பிழை உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgid" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgid" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr[]" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr[]" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: "msgstr" is unexpected on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் எதிர்பாராத பிழை: "msgstr" வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename contains an error: there is an unexpected string on line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename ல் பிழை: எதிர்பாராத சொல் வரி %line ல் உள்ளது.

en: The translation file %filename ended unexpectedly at line %line.
ta: மொழிமாற்ற கோப்பு %filename எதிர்பாராத விதத்தில் முடிந்துள்ளது.

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: @module (<span class="admin-disabled">disabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-disabled">செயலிலில்லை</span>)

en: @module (<span class="admin-enabled">enabled</span>)
ta: @module (<span class="admin-enabled">செயலிலுள்ளது</span>)

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: The file is %filesize exceeding the maximum file size of %maxsize.
ta: இந்தக் கோப்பின் அளவு  %filesize அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச %maxsize அளவினை விட அதிமாக உள்ளது.

en: Row
ta: வரிசை

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in !name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Comma
ta: கமா

en: The comment you are replying to does not exist.
ta: நீங்கள் மறுமொழியிடும் பின்னூட்டம் நடப்பில் இல்லை.

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: No fields available.
ta: எப்புலங்களும் இல்லை.

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: form
ta: படிவம்

en: The title of the comment.
ta: கருத்தின் தலைப்பு.

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: contact
ta: தொடர்பு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Contact form
ta: தொடர்பு படிவம்

en: !name cannot be longer than %max characters but is currently %length characters long.
ta: தற்சமயம் !name என்பது %length எழுத்துக்கள் நீளம் உள்ளது. இது %max எழுத்துக்களுக்கு மிகக்கூடாது

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.

en: The string has been saved.
ta: சொல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: The language selected for import is not supported.
ta: இறக்குமதி செய்வதற்கு தெரிவு செய்யப்பட்ட மொழி ஆதரவளிக்கப்படாதது.

en: The translation file %filename appears to have a missing or malformed header.
ta: %filename மொழிபெயர்ப்புக் கோப்பில் தலைவரி காணாமலோ அல்லது சிதைவுண்ட நிலையிலோ இருக்கிறது.

en: Error importing interface translations
ta: இடையக மொழிமாற்றம் இறக்குமதியில் பிழை

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Content translation
ta: உள்ளடக்க மொழிபெயர்ப்பு

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: The translation file %filename contains an error: "msgctxt" is unexpected on line %line.
ta: மொழிபெயர்ப்பு கோப்பு %filename இல் பிழை உள்ளது: %line வரியில் எதிர்பாராத "msgctxt" உள்ளது .

en: The name of the site.
ta: தளத்தின் பெயர்.

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Show shortcuts
ta: குறுக்குவழிகளை காட்டு

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Site maintenance account
ta: தள பழுதுபார்ப்பு கணக்கு

en: @count disallowed HTML string(s) in %file
ta: கோப்பு %file இல் @count அனுமதிக்கப்படாத HTML சொற்கள் உள்ளது.

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

en: The directory %directory does not exist or is not writable.
ta: அடைவு %directory இல்லை அல்லது அது மேலெழுதும்படியாக இல்லை.

en: E-mails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Error opening socket @socket
ta: பிணைப்பு @socket ஐ திறப்பதில் பிழை

en: Table summary
ta: அட்டவணை சுருக்கம்
