Smart Glossary (7.x-2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Delete configuration
vi: Xóa bỏ cấu hình

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Related terms
vi: Các từ liệu liên quan

en: Synonyms
vi: Từ đồng nghĩa

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Top
vi: Đầu

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Bottom
vi: Cuối

en: Load
vi: Nạp

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Definition
vi: Định nghĩa

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Glossary
vi: Bảng thuật ngữ

en: Children
vi: Con

en: Source:
vi: Nguồn:

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Related
vi: Liên quan
