Smart Glossary (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Top
ta: மேல்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Url
ta: முகவரி

en: Load
ta: ஏற்று

en: Clone
ta: போலிகை

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Glossary
ta: சொற்களஞ்சியம்
